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TAREHE 02.06.2023.

TANGAZO LA ZABUNI

YAH: TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBAL| NDANI YA HOSPITALI YA RUFAA YA
MKOA MAWENI — KIGOMA KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024.

Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Maweni anapenda kuwaalika
wazabuni, kampuni zenye sifa kisheria kuomba zabuni tajwa hapo chini:-,

Namba | Aina ya kazi Namba ya zabuni Malipo  kwa | Tarche  ya |
I B R zabuni | ufunguzi
1 usafi MRRH/2023/2024/NC/01 | 100,000.00 | 15.06.2023
2, Dawa MRRH/2023/2024/G/01 | | 100,000.00 | 15.06.2023 |
5. Vifaatba | MRRH/2023/2024/G/02 100,000.00 | 15.06.2023
4. | Vitendanishi | MRRH/2023/2024/G/03 | 100,000.00 | 15.06.2023
5, Local fundi ‘MRRH/2023/2024/W/01 |  100,000.00 | 15.06.2023

Mwombaiji anatakiwa kuwasilisha nyaraka zifuatazo;-

ZABUNI YA USAFI

1. Leseni ya halali ya kazi husika na iliyo hai - ambatanisha kivuli.

2. Kampuni iwe na cheti cha usajili (Certificate of Registration). cheti cha usaijili cha
kampuni husika - ambatanisha kivuli.

Utambulisho wa mlipa kodi (TIN namba) au VAT - ambatanisha kivuli

Kivuli cha stakabadhi ya malipo.
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9. Hati ya uthibitisho wa uwakilishi wa ki-sheria (Power of attorney) - ambatanisha

6. Hati ya kiapo (Affidavit form) kutoka Mahakamani kuwa mmiliki wa kampuni si
mtumishi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Maweni

7. Taarifa za kibenki (Bank statements) za hivi karibuni miezi mitatu inayoishia May
30 2023.

8. Mwombaji aambatanishe kivuli cha usajili wa GPSA

9. Taarifa za Kampuni (Company Profile) - ambatanisha vivuli.

10.Mwombaji aambatanishe Wadhamini wawili ambao watakuwa ni wamiliki wa
kampuni yoyote hapa Kigoma.

MASHARTI KWA MWOMBAJI WA ZABUNI YA USAFI:

1.
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Mshindi wa Zabuni husika atawajibika kufanya usafi wa maeneo yote ya
Hospitali kama ifutavyo:-

) Kufanya usafi maeneo yote ya Hospitali ikiwemo ofisi zote na wodi zote
kulingana na maelekezo ya mwajiri

i) Kufagia na kupiga deki korido zote kila siku

i) Kufyeka nyasi zisizidi 3cm kwa urefu

lv) Kukusanya taka ngumu zinazochomeka na kuzipeleka sehemu ya kuchomea
taka

v) Kupanda miti na maua kwa kutumia mbolea ya samadi

vi) Kumwagilizia maji majani , bustani, miti pamoja na kuondoa majani
yasiyohitajika

vii) Kukusanya taka ngumu zisizochomeka sehemu moja mfano vyuma chakavu
n.k

viii)Kuzibua mitaro ya maiji na kuisafisha pamoja na kuzibua Vy0oO.

ix) Kusimamia mifumo ya maiji taka ili kuepuka kuharibika

X} Kuwa na mtaalam angalau mmoja wa bustani ambaye atakuwa kiongozi wa
bustani.
kampuni, inatakiwa kuonesha mchanganuo wa makisio ya matumizi na
wasaidizi wa kufanya usafi. Kampuni itaje kiasi itakacholipwa kwa mwezi
kampuni itakayoshinda zabuni itatakiwa kuweka dhamana (bond) isiyohamishika
mfano, hati ya nyumba au hati ya kiwanja kabla ya kuanza kazi ya usafi ambapo
kampuni itarudishiwa dhamana hiyo baada ya ukomo wa mkataba endapo
hapatakuwa na uharibifu wowote utakaosababishwa na kampuni.
Mwombaji wa zabuni ya wusafi atatakiwa kuainisha gharama halisi za
uendeshaji wa shughuli za usafi.
Mzabuni atakayeshinda zabuni ya usafi anatakiwa kuwa na vifaa vyake vya
usafi na siyo kutegemea Hospitali.
Mshindi wa zabuni ya usafi atatakiwa kuwa na wafanyakazi wasiopungua
hamsini (50) akiwemo mzibuaji maiji taka

Awe na uwezo wa kuwalipa watumishi wake hata kama atakuwa hajalipwa na
Hospitali.

Watumishi wawe na sare ya kufanyanya usafi wodini na nje ya wodi
Wafanyakazi wawe ni wenye umri kuanzia miaka 20 — 45

Mzabuni atakayeshinda zabuni kama atataka kutumia wafanyakazi ambao tayari
wapo Hospitali, itabidi awasiliane na utawala wa Hospitali kabla ya kuanza kazi.



ZABUNI YA DAWA, VIFAA TIBA NA VITENDANISHI

Mwombaiji anatakiwa kuwasilisha nyaraka zifuatazo;-

1

. Leseni halali ya zabuni husika na iliyo hai - ambatanisha kivuli.

2. Kampuni iwe na cheti cha usajili (Certificate of Registration). cheti cha usajili cha
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kampuni husika - ambatanisha kivuli.

- Utambulisho wa mlipa kodi (TIN namba) au VAT - ambatanisha kivuli.
. Stakabadhi ya malipo.

. Hati ya uthibitisho wa uwakilishi wa ki-sheria (Power of attorney) - ambatanisha

Taarifa za kibenki (Bank statements) za hivi karibuni miezi mitatu inayoishia May
30 2023

6.Taarifa za Kampuni (Company Profile) - ambatanisha vivuli.

7
8.

Ambatanisha cheti cha usaijili cha TMDA kilichohai — kivuli
Awe na leseni ya mfamasia angalau mmoja

ZABUNI YA LOCAL FUNDI

Mwombaiji anatakiwa kuwasilisha nyaraka zifuatazo;-

i)

i)
iii)

Uzoefu wa kazi ulizowahi kufanya zinazofanana na kazi unayoomba sehemu tatu
tofauti.

Kivuli cha stakabadhi ya malipo ya zabuni

Hati ya kiapo (affidavit form)

iv) Mwombaji aambatanishe wadhamini wawili

SIFA ZA FUNDI

Awe anajua kusoma ramani na michoro ya majengo

Awe anajua kusoma na kuandika

Awe tiyari kufuata maelekezo/ ushauri wa kamati pamoja na
Mhandisi wa Hospitali

Awe mwaminifu na kumaliza kazi kwa wakati kulingana na mkataba
Fundi awe anajua ufundi yeye mwenyewe

Angalau awe na cheti cha ufundi kutoka chuo chochote
kinachotambulika na serkali.

Awe na uwezo wa kulipa vibarua wake pale malipo yanapochelewa
Awe angalau na vibarua watano ambao ni wakudumu.-
Ambatanisha barua na picha zao
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MASHART YA JUMLA KWA WAOMBAJI

Kampuni, yoyote ambayo ilishawahi kufanya kazi ndani ya Hospitali ya Rufaa ya
mkoa Maweni na IKASHINDWA kutimiza masharti yaliyokuwa kwenye mkataba
HARUHUSIWI kuomba kazi hiyo.

Mwombaji wa zabuni atatakiwa kujaza taarifa zote vizuri katika kitabu cha



10.

11,
12,

zabuni.

Mwombaji aoneshe waziwazi ofisj yake ilipo ili kamati iweze kuitembelea na
kujiridhisha. (Isipokuwa local fundi)

Kila mwombaiji atalipa ada ya maombi ya zabuni ambayo haitarudishwa na kila
ombi ni zabuni inayojitegemea na italipiwa kiasi cha ada kilichoainishwa kwa
kutumia control namba inayopatikana ofisi ya uhasibu Maweni Hospitali .
Watakaoshinda zabuni watatakiwa kuingia mkataba na Hospitali ya Rufaa ya
mkoa Maweni kwa mwaka wa fedha 2023/2024

Bodi ya zabuni haitalazimika kukubali zabuni ambazo hazikutimiza vigezo au
ambazo gharama zake ziko Juu au chini sana, vigezo vitapewa kipaumbele.
Zabuni zitakazochelewa hazitapokelewa.

Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa ndani ya bahasha iliyofungwa ipasavyo
(kwa Lakiri). Juu ya bahasha ioneshwe aina ya zabuni, namba ya zabuni. Zabuni
zote zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

Katibu bodi ya Zabuni
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Maweni,
S.L.P 16,
KIGOMA.

Kwa maelezo zaidi kuhusiana na zabuni hizi, fika katika Hospitali ya Rufaa ya
Mkoa Maweni muone Katibu wa Bodi ya Zabuni.
Makabrasha ya zabuni yanapatikana katika ofisi ya Kitengo cha Manunuzi na
Ugavi (PMU) ndani ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Maweni.

Mzabuni anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja
Vigezo vya tathmini ya zabuni zote ni kama ilivyoainishwa kwenye tangazo
pamoja na kwenye nyaraka za kila zabuni.

11. Mwisho wa maombi ya zabuni ni tarehe 15 Juni 2023, saa 5:00 Asubuhi siku

ya Alhamisi, ambayo ndiyo itakuwa siku ya ufunguzi

12. Mzabuni au mwakilishi wake anakaribishwa katika ufunguzi huo

MGANGA MFAWIDH!
HOSPITALI YA RUFAA YA MAWEN]
KIGOMA
Dr. Stanley Binagi

MGANGA MFAWIDHI (MRRH)



